Hỗ Trợ Trực Tuyến

Bộ Phận Kinh Doanh
logo phone
Mr.Tú 0932 674 799
logo skype hoangtu.dinhthien
logo email hoangtu@dinhthien.vn
logo phone Mr.Tuệ 0938 417 699
logo skype tue.dinhthien
logo email tuenm@dinhthien.vn
logo phone Ms. Dung 0902 376 489
logo skype thuydung_37
logo email thuydung@dinhthien.vn
logo phone
Mr.Tài 094 313 3399
logo skype tai.dinhthien
logo email dinhthien@dinhthien.vn
Bộ Phận Kỹ Thuật
logo phone Mr.Thông 0909 345 359
logo skype phamghithong
logo email ghithong@dinhthien.vn
logo phone Mr. Hùng 0932 182 799
logo phone Mr. Cẩm 0906 756 289
logo phone Mr. Duy 0901 364 589
logo email kythuat@dinhthien.vn

Tin Mới Nhất

Lượt Truy Cập

PART/NO. LỌC TÁCH - GIÓ - DẦU CỦA MÁY NÉN KHÍ MITSUI SEIKI
Ttech
Model Type OriginalP/N
50-100 (NEW) block Air/Oil separator 7212302080121
Z085, Z115 Air/Oil separator 7110004391220
Z115A, Z225A Air/Oil separator 7110450394510
Z115A, Z225A Air/Oil separator 7110116394500z
Z375A (NEW) Air/Oil separator 71103453945
50 HP Air/Oil separator CH430802
Z375A Air/Oil separator 7110337394500
Z555A Air/Oil separator 71106302532
Z755A Air/Oil separator 71107312532
Z555A Air/Oil separator 71106402545
Z755A Air/Oil separator 71127082545
  Air/Oil separator 72104040807
  Air/Oil separator 7112200807400
  Air/Oil separator 7112200807404
  Air/Oil separator 7135604392402
  Air/Oil separator 7110004391220
  Air/Oil separator 7212200082700
  Air/Oil separator 7212210080300
  Air/Oil separator 7110116394505
  Air/Oil separator 7210036080100
  Air/Oil separator 7110450394500
  Air/Oil separator 7210404080700
  Air/Oil separator 7110450394504
  Air/Oil separator 7212302080100
  Oil Filter 7110337807400
  Oil Filter 7110036338103
  Oil Filter 7112200807403
  Oil Filter 7112600338110
  Oil Filter 7111450355000
  Oil Filter 7110345338000
  Air Filter 71127083801
  Air Filter 71128200100
Z156A, Z225 Air Filter 71101083804
  Air Filter 71104043801
 
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐỈNH THIÊN
20 Đỗ Bí, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú, TP.HCM
Tel: 08.3973 9196 – 3973 9197 | Fax: 08.3973 9198
HOTLINE: Mr.Thông 0909 345 359 - Mr.Tài 0943 133 399